Chia sẻ ngay:
0
0 Đ

No products in the cart.

Sản Phẩm

Thống số kỹ thuật

Scania
1455253

Product details

Properties Data
Thread Size G 1 1/4″
Spanner Size 30
Height [mm] 179.00
Outer Diameter [mm] 143.00
Weight [g] 2486.00

Comparison numbers

Replaces Ref. no.
DAF 1504935
DAF 1523992
DAF 1527759
DAF 1534837
DAF 1535473
MAN N2.50999.0182
Renault 50 01 843 522
Renault 50 21 170 077
Renault 74 85 137 862
Scania 1348549
Scania 1384549
Scania 1455253
Scania 1744598
Scania 1774598
Scania 1932690
Scania 2081360
Scania 2307617
Scania 2562323
Scania 57142020
ZG ZG.50058-0008

Phi lọc phom xả-Air dryer cartridge-1455253

(20 đánh giá)
Liên hệ
Số lượng:
Chia sẻ ngay:

Mô tả chi tiết